Global Bond Discretionary F/X Hedge or Unhedge

ตราสารหนี้ทั่วโลก แบบป้องกันความเสี่ยงอัตราแลกเปลี่ยนตามดุลยพินิจของผู้จัดการกองทุน

FundYTD3m6m1y3y5y10yMDD 1y
SCBFST8.20%-0.82%3.55%10.60%18.95%28.86%--12.01%
TUSFIX7.72%-1.56%3.30%8.26%17.08%24.18%--11.49%
ONE-GLOBHY-I4.61%2.99%3.00%8.61%8.22%11.99%--8.40%
ONE-GLOBHY-R4.49%2.94%2.90%8.37%7.44%10.63%--8.25%
SCBAUD5.19%2.93%5.09%6.80%3.37%15.08%-12.32%-10.64%
TMB-T-ES-APlus1.78%0.93%1.55%3.01%0.57%---3.24%
TMBGINCOME1.64%2.17%1.81%3.59%-4.73%2.94%--7.31%
UGIS-A1.56%2.39%1.86%3.61%-4.76%2.63%--7.65%
UGIS-N1.56%2.39%1.86%3.61%-4.77%2.62%--7.65%
UGIS-SSF1.56%2.39%1.86%3.61%-4.77%---7.65%
WE-TRBOND-A3.44%3.14%3.88%6.11%-4.80%---11.23%
TMBGINCOMERMF1.50%2.17%1.75%3.35%-4.99%2.59%--7.18%
UGISRMF1.54%2.39%1.81%3.47%-5.00%2.18%--7.55%
PRINCIPAL GFIXED1.28%2.38%1.62%3.85%-5.28%-5.17%--7.02%
M-SUKUK0.51%0.88%0.85%1.29%-5.85%-0.68%--3.69%
M-SMART INCOME-AC0.80%1.68%0.77%-1.34%-6.55%0.24%--7.60%
M-SMART INCOME-AR0.80%1.68%0.76%-1.36%-6.63%0.05%--7.60%
KT-CSBOND-A3.98%3.06%4.52%10.78%-7.17%5.30%--11.18%
TMB-ES-GSBOND1.45%1.46%1.32%2.68%-8.56%---5.75%
KT-GCINCOME-A2.12%2.50%2.24%6.22%-8.57%-2.03%--8.46%
KT-GCINCOME-R2.12%2.50%2.24%6.22%-8.58%-2.04%--8.46%
T-GlobalBond0.75%0.88%0.85%2.40%-8.67%-10.32%-7.69%-6.10%
UINC-A1.55%1.78%1.52%2.69%-8.77%---6.14%
UINC-N1.55%1.78%1.52%2.69%-8.77%---6.13%
KT-MFB-A2.48%2.00%2.88%5.69%-10.10%-5.59%--9.63%
K-GB-0.50%1.58%0.59%1.42%-11.59%-4.85%-8.36%-6.19%
TMBGF-0.08%1.27%1.03%2.15%-12.18%-7.17%-6.91%-6.11%
UDB-SSF-0.80%3.40%0.41%3.49%-12.69%---9.93%
UDB-N-0.83%3.40%0.41%3.46%-12.71%-4.06%--9.91%
UDB-A-0.83%3.40%0.41%3.46%-12.71%-4.06%--9.90%
KT-BOND-0.11%1.53%1.02%2.24%-12.96%-6.95%-8.97%-6.55%
KT-BOND RMF-0.28%1.45%0.88%1.91%-12.98%-7.80%-9.15%-6.39%
BCAP-GFIA-1.11%1.28%-0.64%0.50%-14.00%---7.00%
KT-WCORP0.05%2.76%1.50%3.03%-14.00%-5.67%8.04%-7.42%
SCBFINR0.27%1.79%2.24%4.28%-14.11%-6.91%--7.88%
SCBFINA0.27%1.78%2.24%4.28%-14.11%-6.91%--7.88%
  • 1